| Tên thương hiệu: | LINGMAO |
| Số mẫu: | 16-014 |
| MOQ: | 25 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Chất liệu khung | Thép cường độ cao với thiết kế bước qua dễ dàng lên xuống |
| Hệ thống pin | Pin lithium-ion 36V/48V (phạm vi hoạt động 25-40 km mỗi lần sạc) |
| Kích thước lốp | Lốp chống thủng 24" x 1.75" |
| Hệ thống phanh | Phanh tang trống trước và sau cho lực dừng đáng tin cậy |
| Tải trọng tối đa | 120 kg |
| Khoang chở hàng | Giỏ kim loại lưới phía sau (dung tích 40L) |
| Màu sắc có sẵn | Đen (có tùy chọn tùy chỉnh) |