| Tên thương hiệu: | LINGMAO |
| Số mẫu: | 17-034 |
| MOQ: | 25 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khung xe | Thép cường độ cao, thiết kế bước qua dễ dàng lên xuống |
| Động cơ | Động cơ trục có bánh răng không chổi than 500W-750W (có thể tùy chỉnh) |
| Pin | Pin lithium-ion 48V 12Ah-20Ah (phạm vi: 30-60 km mỗi lần sạc) |
| Lốp xe | Lốp cỡ lớn 20" x 4.0" với rãnh chống trượt |
| Phanh | Phanh đĩa trước và sau cho lực dừng đáng tin cậy |
| Tải trọng tối đa | 150 kg |
| Khu vực chở hàng | Thùng hàng phía sau (40L) có nắp chống nước |
| Màu sắc | Xanh kim loại (có thể tùy chỉnh) |