| ชื่อแบรนด์: | LINGMAO |
| เลขรุ่น: | 17-034 |
| ขั้นต่ำ: | 25 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| กรอบ | สแตนเลสความแข็งแรงสูง ออกแบบเป็นกระบวนการเพื่อการติดตั้งง่าย |
| มอเตอร์ | เครื่องยนต์ฮับไร้แปรง 500W-750W (สามารถปรับแต่งได้) |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48V 12Ah-20Ah (ระยะทาง: 30-60 กม.ต่อการชาร์จ) |
| ยาง | ยางอ้วนขนาด 20" x 4.0" พร้อมแผ่นยางกันคลื่น |
| เครื่องเบรก | เครื่องเบรคแผ่นด้านหน้าและด้านหลังสําหรับพลังงานหยุดที่น่าเชื่อถือ |
| ความจุสูงสุด | 150 กิโลกรัม |
| พื้นที่บรรทุก | กล่องบรรทุกด้านหลัง (40L) พร้อมฝาปิดกันน้ํา |
| สี | สีฟ้าโลหะ (สามารถปรับแต่ง) |