| Tên thương hiệu: | LINGMAO |
| Số mẫu: | 21-030 |
| MOQ: | 25 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khung | Thép kéo cao, thiết kế qua từng bước để dễ dàng lắp đặt |
| Động cơ | Động cơ trục không bàn chải 500W-750W (có thể tùy chỉnh) |
| Pin | Pin lithium-ion 48V 12Ah-20Ah (tầm hoạt động: 30-60 km mỗi lần sạc) |
| Lốp xe | Lốp 20 "x 4,0" có bề mặt màu nâu |
| phanh | phanh đĩa phía trước và phía sau cho sức mạnh dừng đáng tin cậy |
| Trọng lượng tối đa | 150 kg |
| Khu vực chở hàng | Giỏ phía trước (15L) + thùng chứa hàng phía sau (40L) |
| Màu sắc | Màu trắng với sườn lốp màu nâu |