| Tên thương hiệu: | LM |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xe Ba Bánh Điện Gia Đình 2 Chỗ Ngồi |
| Kích thước | 2050 × 800 × 1100 mm |
| Động cơ | Động cơ trục vi sai sóng sin 500W |
| Bộ điều khiển | Bộ điều khiển 12 ống |
| Mâm xe | Mâm thép mangan gia cố |
| Pin | Tương thích phổ quát 48V/60V |
| Hấp thụ sốc/An ninh | Phuộc trước thủy lực, Báo động chống trộm kép từ xa |
| Lốp xe | Lốp chân không dày 300-8 |
| Đèn pha | Đèn pha LED độ sáng cao cấp ô tô |
| Ứng dụng | Di chuyển cho người lớn tuổi, đi lại gia đình, mua sắm tạp hóa, các chuyến đi ngắn |