| Tên thương hiệu: | LM |
| Số mẫu: | TÚC TÚC |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
![]()
| Điểm | Parameter |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | 2700 × 1100 × 1700 mm |
| Khả năng tải tối đa | 280 kg |
| Trọng lượng xe (không có pin) | 252 kg |
| Khoảng cách bánh xe | 1940 mm |
| Chiều rộng của đường chạy | 950 mm |
| Khả năng ngồi | 3 Người |
| Tốc độ tối đa | Tốc độ thấp ≤15 km/h, cao ≤50 km/h |
| Phạm vi tối đa | 150 km |
| Pin | Pin Lithium 60V 140Ah |
| Điện áp định số | 60V |
| Năng lượng động cơ | Động cơ DC không chải 1500W |
| Ánh sáng | Đèn pha + tín hiệu rẽ + đèn chạy + đèn lùi |
| Bảng công cụ | Đặc biệt dành riêng cho hành khách |
| Động cơ lau | Động cơ đồng tinh khiết |
| Kích thước lốp xe | Mặt trước 3.75-12; phía sau 3.75-12 |
| Lốp | Bánh xe thép (trước và sau) |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển hai chế độ thông minh 24 ống |
| Phương pháp kiểm soát | Máy đẩy xoắn |
| Lái xe | Điều khiển tay lái |
| Phòng phanh | Máy phanh trống cơ học |
| Đường dây | Đường dây hai điện áp cao / thấp: 10mm2 High-Temp, 1mm2 Low-Temp |
| Hình treo phía trước | Máy hấp thụ giật nước ngoài |
| Trục sau | 160 Bàn phanh trục tích hợp |
| Lái xe phía sau | Chân lá được củng cố |
| Cây tán | Da tổng hợp |