| ชื่อแบรนด์: | LM |
| เลขรุ่น: | ตุ๊กตุ๊ก |
| ขั้นต่ำ: | 25 |
| ราคา: | Contact Customer Service |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 คันต่อเดือน |
![]()
| รายการ | พารามิเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว x กว้าง x สูง) | 2700 x 1100 x 1700 มม. |
| ความสามารถในการรับน้ำหนักสูงสุด | 280 กก. |
| น้ำหนักรถ (ไม่รวมแบตเตอรี่) | 252 กก. |
| ระยะฐานล้อ | 1940 มม. |
| ความกว้างล้อ | 950 มม. |
| ความจุที่นั่ง | 3 คน |
| ความเร็วสูงสุด | ต่ำ ≤15 กม./ชม., สูง ≤50 กม./ชม. |
| ระยะทางสูงสุด | 150 กม. |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 60V 140Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 60V |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ DC แบบไร้แปรงถ่าน 1500W |
| ระบบไฟส่องสว่าง | ไฟหน้า + ไฟเลี้ยว + ไฟวิ่ง + ไฟถอยหลัง |
| แผงหน้าปัด | ปรับแต่งเฉพาะผู้โดยสาร |
| มอเตอร์ปัดน้ำฝน | มอเตอร์ทองแดงแท้ |
| ขนาดล้อ | หน้า 3.75-12; หลัง 3.75-12 |
| ล้อ | ล้อเหล็ก (หน้าและหลัง) |
| คอนโทรลเลอร์ | คอนโทรลเลอร์อัจฉริยะแบบสองโหมด 24 ทูป |
| วิธีการควบคุม | คันเร่งแบบบิด |
| การบังคับเลี้ยว | ควบคุมด้วยแฮนด์บาร์ |
| การเบรก | เบรกดรัมแบบกลไก |
| การเดินสายไฟ | สายไฟแรงดันสูง/ต่ำคู่: 10 มม.² ทนความร้อนสูง, 1 มม.² ทนความร้อนต่ำ |
| ระบบกันสะเทือนหน้า | โช้คอัพสปริงภายนอก |
| เพลาหลัง | เพลาพร้อมเบรกดรัม 160 ในตัว |
| ระบบกันสะเทือนหลัง | สปริงแหนบเสริมความแข็งแรง |
| หลังคา | หนังคอมโพสิต |