| Tên thương hiệu: | LM |
| Số mẫu: | Ánh Sao V |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
| Điểm | Cấu hình |
|---|---|
| Mô hình | Lingmao Starlight V xe mái nhà điện |
| Kích thước cơ thể | 2140 × 960 × 1690mm |
| Năng lượng động cơ | 1000W |
| Tùy chọn điện áp | 48V/60V/72V |
| Cấu hình chiếu sáng | Đèn pha độ sáng cao LED |
| Hệ thống hấp thụ sốc | 3-Tube Damping Hydraulic Front Fork |
| Loại lốp xe | Lốp cao độ chống mòn |
| Các chức năng bổ sung | Khởi khóa từ xa, Máy lau điện |