| Tên thương hiệu: | LM |
| Số mẫu: | XHM |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các kích thước tổng thể | 2900×1250×1700mm |
| Phạm vi lái xe | 150km |
| Loại pin | Pin Lithium 60V 140Ah |
| Năng lượng động cơ | Động cơ không chải 1500W DC |
| Chế độ phanh | phanh trống cơ học |
| Hệ thống treo | Chất hấp thụ giật phía trước ngoài mùa xuân tùy chỉnh + Lớp treo phía sau mùa xuân lá tăng cường |