| Tên thương hiệu: | LM |
| Số mẫu: | XHM |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | |
| Kích thước tổng thể (D×R×C) | 2900×1250×1700 mm |
| Khả năng tải | 580 kg |
| Trọng lượng không tải (không bao gồm pin) | 320 kg |
| Chiều dài cơ sở | 2240 mm |
| Chiều rộng vệt bánh xe | 1100 mm |
| Sức chứa hành khách | 7 người |
| Tốc độ tối đa | Tốc độ thấp ≤15 km/h, Tốc độ cao ≤50 km/h |
| Quãng đường di chuyển | 150 km |
| Dung lượng pin | Pin Lithium 60V 140Ah |
| Điện áp tiêu chuẩn | 60V |
| Công suất động cơ di chuyển | Động cơ không chổi than DC 1500W |
| Cấu hình chính | |
| Đèn | Đèn pha + Đèn xi nhan + Đèn chạy ban ngày + Đèn lùi |
| Bảng điều khiển + Đồng hồ | Tùy chỉnh |
| Chế độ phanh | Phanh tang trống cơ học |
| Hệ thống dây điện & Sắp xếp bus | Mạch kép cao-thấp; Dây chịu nhiệt độ cao (Điện áp cao) |
| Hệ thống treo | Giảm xóc trước lò xo ngoài tùy chỉnh + Hệ thống treo sau nhíp lá gia cố |
| Vải mái che | Da tổng hợp |