| ชื่อแบรนด์: | LM |
| เลขรุ่น: | XHM |
| ขั้นต่ำ: | 25 |
| ราคา: | Contact Customer Service |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 คันต่อเดือน |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ปริมาตรเทคนิค | |
| ขนาดรวม (L × W × H) | 2900×1250×1700 มิลลิเมตร |
| ความจุ | 580 kg |
| น้ําหนักเบอร์ (ไม่รวมแบตเตอรี่) | 320 กิโลกรัม |
| ระยะล้อ | 2240 มม. |
| ความกว้างของเส้นทาง | 1100 มม. |
| ความจุของผู้โดยสาร | 7 คน |
| ความเร็วสูงสุด | ความเร็วต่ํา ≤15 km/h ความเร็วสูง ≤50 km/h |
| ระยะทางขับรถ | 150 กิโลเมตร |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรม 60V 140Ah |
| ความดันแบบมาตรฐาน | 60V |
| พลังการขับเคลื่อน | 1500W DC เครื่องยนต์ brushless |
| การตั้งค่าหลัก | |
| หลอดไฟ | ไฟหน้า + สัญญาณการหัน + ไฟวิ่งกลางวัน + ไฟย้อนหลัง |
| มอเตอร์เครื่องเป่า | เครื่องยนต์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ขนาดยาง | หน้า/หลัง: 4.00-12 |
| คันล้อ | หัวเหล็กหน้าและหลัง |
| ระบบควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ | เครื่องควบคุมแบบสองโหมดแบบ 24-Tube |
| โหมดเบรก | เครื่องเบรคกลไก |
| ระบบการแขวน | ปรับปรุงเครื่องดึงกระแทกหน้าลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวดลวด |
| เนื้อผง | ผิวหนังประกอบ |
| ข้อมูลอื่น ๆ | |
| วัสดุกรอบ | แสงหลวง: 40802.5 มิลลิเมตร ท่อสี่เหลี่ยมที่มี cathodic Electrophoresis |
| โครงสร้างรถ | ส่วนประกอบที่แยกออกได้ เพื่อการประกอบง่าย |
| จํานวนในถัง 40 ฟุต | จํานวน 26 หน่วย (บรรจุลอย) |