| Tên thương hiệu: | LM |
| Số mẫu: | XHM |
| MOQ: | 25 |
| Giá bán: | Contact Customer Service |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 xe mỗi tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các thông số kỹ thuật | |
| Kích thước tổng thể (L × W × H) | 2900 × 1250 × 1700 mm |
| Khả năng tải | 580 kg |
| Trọng lượng xe (không bao gồm pin) | 320 kg |
| Khoảng cách bánh xe | 2240 mm |
| Chiều rộng đường ray | 1100 mm |
| Khả năng chở hành khách | 7 Người |
| Tốc độ tối đa | Tốc độ thấp ≤15 km/h, tốc độ cao ≤50 km/h |
| Phạm vi lái xe | 150 km |
| Khả năng pin | Pin Lithium 60V 140Ah |
| Điện áp tiêu chuẩn | 60V |
| Năng lượng động cơ du lịch | Động cơ không chải 1500W DC |
| Cấu hình chính | |
| Đèn | Đèn đèn pha + tín hiệu rẽ + đèn chạy ban ngày + đèn lùi |
| Động cơ lau | Động cơ đồng tinh khiết |
| Kích thước lốp xe | Mặt trước / phía sau: 4.00-12 |
| Các trục bánh xe | Các trục sắt phía trước và phía sau |
| Hệ thống điều khiển điện tử | Bộ điều khiển hai chế độ thông minh 24 ống |
| Chế độ phanh | phanh trống cơ học |
| Hệ thống treo | Chất hấp thụ giật phía trước ngoài mùa xuân tùy chỉnh + Lớp treo phía sau mùa xuân lá tăng cường |
| Vải mái | Da tổng hợp |
| Thông tin khác | |
| Vật liệu khung | Ánh sáng chính: 40802.5mm ống hình chữ nhật với cathodic điện phân |
| Cấu trúc xe | Các thành phần có thể tháo rời để lắp ráp dễ dàng |
| Số lượng trong thùng chứa 40ft | 26 đơn vị (Low Loading) |